Bharatiya Janta Party, Maharashtra

We are redesigning! Please check back soon.
 
मा. चंद्रकांत (दादा) पाटील - कोल्हापूर
अध्यक्ष
उपाध्यक्ष
मा.राम शिंदे - अहमदनगर
मा.आ.जयकुमार रावल - धुळे
मा.आ.डॉ.संजय कुटे - बुलढाणा
मा. माधव भांडारी - मुंबई
मा.सुरेश हऴवणकर - कोल्हापूर
मा.खा.प्रीतमताई मुंडे - बीड
मा.आ.प्रसाद लाड - मुंबई
मा.चित्राताई वाघ - मुंबई
मा.अ‍ॅड.माधवीताई नाईक - ठाणे
मा.खा.क​पिल पाटील - भिवंडी
मा.खा.डॉ. भारतीताई पवार - नाशिक
मा.जयप्रकाश ठाकूर - मुंबई
मा.बाळासाहेब सानप - ना​शिक
मा.सु​निल कर्जतकर - मुंबई
मा.हेमंत पटले - गोंदिया
मा.श्रीमती ​स्मिता उदय वाघ - जळगांव
मा.संजय नाना काकडे मा.खा. - पुणे
मा.राज के. पुरो​हित - मुंबई
मा.​विनायकराव जाधव पाटील - लातूर ग्रामीण
मा.बबनराव चौधरी - धुळे
मा.बसवराज मंगरुळे - संभाजीनगर
मा.कृपाशंकर ​सिंह - मुंबई
मा.अशोक कांडेलकर - जळगांव
मा.संजय भेंडे - नागपूर
महामंत्री
मा.आ.सुजितसिंह ठाकूर - धारा​शिव
मा.चंद्रशेखर बावनकुळे - नागपूर
मा.आ.देवयानीताई फरांदे - नाशिक
मा.आ.रविंद्र चव्हाण - कल्याण
मा.श्रीकांत भारतीय - मुंबई
मा.आ.अतुल सावे - संभाजीनगर
कोषाध्यक्ष
मा.आ.मिहीर कोटेचा - मुंबई
मंत्री
मा.प्रमोद जठार - सिंधुदुर्ग
मा.संजय पुराम - गोंदिया
मा.राजेश बकाणे - वर्धा
मा.ॲड. धर्मपाल मेश्राम - नागपूर
मा.खा.रक्षाताई खडसे - जळगांव
मा.अर्चनाताई डेहनकर - नागपूर
मा.संदिप लेले - ठाणे
मा.स्नेहलताताई कोल्हे - अहमदनगर
मा.इद्रिस मुलतानी - संभाजीनगर
मा.अमित गोरखे - पिंपरी-चिंचवड
मा.निलेश नारायण राणे - ​​सिंधुदुर्ग
मा.गुलाबराव करंजुले पाटील - कल्याण
मा.धीरज घाटे - पुणे
मा.श्रीमती ​दिव्या ढोले - मुंबई
मा.अर​विंद ​निलंगेकर पाटील - लातूर
मा.र​विंद्र रामजी मुंढे - श्रीवर्धन, रायगड
मा.प्र​विण घुगे - संभाजीनगर
मा.पृथ्वीराज संभाजीराव पवार - सांगली
हाजी हैदर आजम - मुंबई
श्री.नरेंद्र मेहता - मीरा भाईंदर
 
मुख्यालय - प्रदेश कार्यालय
मा.प्रतापभाई आशर - मुंबई
मुख्यालय प्रभारी
मा.सुमंत घैसास - मुंबई
मुख्यालय सह प्रभारी
मा.दत्ताजी मोहिते - मुंबई
मुख्यालय सह प्रभारी
मा.मुकुंद कुलकर्णी - मुंबई
प्रदेश कार्यालय मंत्री
मा.भरत राऊत - मुंबई
प्रदेश कार्यालय सह मंत्री
मा.संजय फांजे - नागपूर
प्रदेश कार्यालय सह मंत्री
 
मा.संतोष वसंत केळकर - मुंबई
प्रदेश ​निधी प्रमुख
 
संघटन मंत्री
श्री.सतीश धोंड - ठाणे
कोकण
श्री.शैलेंद्र दळवी - सिंधुदुर्ग
​सिधुदुर्ग-रत्ना​गिरी
श्री.मकरंद देशपांडे - सांगली
प​श्चिम महाराष्ट्र
श्री.र​विंद्र अनासपुरे - पुणे
उत्तर महाराष्ट्र
श्री.संजय कौडगे - नांदेड
मराठवाडा
डॉ.उपेंद्र कोठेकर - नागपूर
​विदर्भ
मा.ना.​नितीन गडकरी - नागपूर
सदस्य, पार्लेमेन्टरी बोर्ड
मा.ना.​पीयूष गोयल - मुंबई
केंद्रीय मंत्री
मा.ना. प्रकाश जावडेकर - पुणे
केंद्रीय मंत्री
मा.ना.रावसाहेब पाटील दानवे - जालना
केंद्रीय राज्यमंत्री
मा.ना.संजय धोत्रे - अकोला
केंद्रीय राज्यमंत्री
मा.सी.टी.रवी -
राष्ट्रीय महामंत्री/प्रदेश प्रभारी
मा.ना.​विनोद तावडे - मुंबई
राष्ट्रीय स​चिव
मा.सु​निल देवधर - मुंबई
राष्ट्रीय स​चिव
मा.पंकजा गोपीनाथ मुंडे - बीड
राष्ट्रीय स​चिव
मा.ओमप्रकाश धुर्वे -
राष्ट्रीय स​चिव/ प्रदेश सहप्रभारी
मा. ​विजयाताई रहाटकर - औरंगाबाद
राष्ट्रीय स​चिव
मा.जयभान ​सिंह पवय्या -
राष्ट्रीय सदस्य/ प्रदेश सहप्रभारी
मा.जमाल ​सि​द्दीकी - नागपूर
अध्यक्ष, राष्ट्रीय अल्पसंख्यांक मोर्चा
मा.श्रीमती संजू वर्मा - मुंबई
राष्ट्रीय प्रवक्ता
मा.खा.डॉ.​हिना गावीत - नंदूरबार
राष्ट्रीय प्रवक्ता
खा.डॉ. हिना गावित
1 - नंदूरबार (अ.ज.)
खा.डॉ. सुभाष रामराव भामरे
2 - धुळे
खा.उन्मेश भय्यासाहेब पाटील
3 - जळगांव
खा. रक्षा निखिल खडसे
4 - रावेर
खा.संजय धोत्रे
6 - अकोला
खा.रामदास तडस
8 - वर्धा
खा.​नितीन गडकरी
10 - नागपूर
खा.सु​निल मेंढे
11 - भंडारा-गों​दिया
खा.अशोक नेते
12 - गड​चिरोली-​चिमूर (अ.ज.)
खा.प्रताप पाटील ​चिखलीकर
16 - नांदेड
खा.रावसाहेब पाटील दानवे
18 - जालना
खा.डॉ.भारती पवार
20 - ​दिंडोरी (अ.ज.)
खा.क​पिल पाटील
23 - ​भिवंडी
खा.गोपाळ शेट्टी
26 - उत्तर मुंबई
खा.मनोज कोटक
28 - उत्तर पूर्व मुंबई
खा.पूनम महाजन
29 - उत्तर - मध्य मुंबई
खा.गिरीष बापट
34 - पुणे
खा.सुजय विखे पाटील
37 - अहमदनगर
खा.डॉ.सौ.​प्रितम गोपीनाथ मुंडे
39 - बीड
खा.सुधाकर श्रृंगारे
41 - लातूर ( अ.जा.)
खा.डॉ.जय​सिध्देश्वर स्वामी
42 - सोलापूर
खा.रणजीत​सिंह ​हिंदुराव ​​नाईक ​निंबाळकर
43 - माढा
खा.संजय काका पाटील
44 - सांगली
 
आ.देवेंद्र फडणवीस - नागपूर शहर
​विरोधी पक्षनेता
उत्तर महाराष्ट्र
आ.राजेश उदेसिंग पाडवी - नंदूरबार
2-शहादा (अ.ज.)
आ.डॉ.विजयकुमार गावित - नंदूरबार
3-नंदूरबार (अ.ज.)
आ.जयकुमार रावल - धुळे ग्रामीण
8- ​सिंदखेडा
आ.का​शिराम पावरा - धुळे ग्रामीण
9-​शिरपूर (अ.ज.)
आ.सुरेश (राजुमामा) भोळे - जळगांव शहर
13-जळगांव शहर
आ. संजय सावकारे - जळगांव ग्रामीण
12-भुसावळ (अ.जा.)
आ.मंगेश रमेश चव्हाण - जळगांव ग्रामीण
17-चाळीसगांव
आ.गिरीश महाजन - जळगांव ग्रामीण
19-जामनेर
आ.दिलीप बोरसे - ना​शिक ग्रामीण
116-बागलान (अ.ज.)
आ.डॉ.राहुल आहेर - ना​शिक ग्रामीण
118-चांदवड
आ.अ‍ॅड.राहुल ​ढिकळे - ना​शिक शहर
123-ना​शिक पूर्व
आ.सौ.देवयानी फरांदे - ना​शिक शहर
124-ना​शिक मध्य
आ. सौ.सीमा हिरे - ना​शिक शहर
125-ना​शिक प​श्चिम
आ.राधाकृष्ण विखे पाटील - अहमदनगर ग्रमीण
218-​शिर्डी
आ.श्रीमती. मोनिका राजाळे - अहमदनगर ग्रमीण
222-शेवगांव
आ.बबनराव पाचपुते - अहमदनगर ग्रमीण
226-श्रीगोंदा
 
 
​विदर्भ ​विभाग
आ.सौ.श्वेता ​विद्याधर महाले - बुलढाणा
23-​चिखली
आ.अ‍ॅड.आकाश फुंडकर - बुलढाणा
26-खामगांव
आ.डॉ.संजय कुटे - बुलढाणा
27-जळगांव-जामोद
आ.गोवर्धन शर्मा - अकोला शहर
30-अकोला प​श्चिम
आ.रणधीर सावरकर - अकोला शहर
31-अकोला पूर्व
आ.प्रकाश भारसाकळे - अकोला ग्रामीण
28-अकोट
आ.हरीश पिंपळे - अकोला ग्रामीण
32-मुर्तीजापूर
आ.लखन मलिक - वा​शिम
34-वा​शिम (अ.जा.)
आ.डॉ.राजेंद्र पटणी - वा​शिम
35-करंजा
आ.प्रतापदादा अरुण अडसड - अमरावती ग्रामीण
36-धामणगांव रेल्वे
आ.दादाराव केचे - वर्धा
44-आर्वी
आ.समीर कुणावर - वर्धा
46​ ​हिंगणघाट
आ.डॉ.पंकज भोयर - वर्धा
47-वर्धा
आ.संजीव रेड्डी बोदकुरवार - यवतमाळ
76-वणी
आ.अशोक रामजी उईके - यवतमाळ
77-राळेगांव (अ.ज.)
आ.मदन मधुकर येरावार - यवतमाळ
78-यवतमाळ
आ.डॉ.संदिप प्रभाकर धुर्वे - यवतमाळ
80-आर्णी (अ.ज.)
आ.नामदेव ससाणे - यवतमाळ
82-उमरखेड (अ.जा.)
आ.देवेंद्र फडणवीस - नागपूर शहर
52-नागपूर द​क्षिण प​श्चिम
आ.मोहन मते - नागपूर शहर
53-नागपूर द​क्षिण
आ. कृष्णा खोपडे - नागपूर शहर
54-नागपूर पूर्व
आ.विकास शंकरराव कुंभारे - नागपूर शहर
55-नागपूर मध्य
आ.समीर मेघे - नागपूर ग्रामीण
50- ​हिंगणा
आ.टेकचंद सावरकर - नागपूर ग्रामीण
58-कामठी
आ.विजय रहांगडाले - गों​दिया
64- ​तिरोड़ा
आ.कृष्ण डी.गजभे - गड​चिरोली
67-आरमोरी (अ.जा.)
आ.डॉ.देवराव होळी - गड​चिरोली
68-गड​चिरोली (अ.ज.)
आ.सुधीर मुनगंटीवार - चंद्रपूर
72-बल्लारपूर
आ.कीर्तिकुमार (बंटी) भांगडिया - चंद्रपूर
74-​चिमूर
 
मराठवाडा ​विभाग
आ.भीमराव केराम - नांदेड ग्रामीण
83-​किनवट
आ.राजेश संभाजी पवार - नांदेड ग्रामीण
89-नायगांव
आ.डॉ.तुषार राठोड - नांदेड ग्रामीण
91-मुखेड
आ.तान्हाजी मुटकुळे - ​हिंगोली
94-​हिंगोली
आ.सौ.मेघना ​दिपक साकोरे (बोर्डीकर) - परभणी ग्रामीण
95-​जिंतूर
आ.बबनराव दत्तात्रय लोणीकर - जालना
99-परतूर
आ.नारायण कुचे - जालना
102-बदनापूर (अ.जा.)
आ.संतोष रावसाहेब पाटील दानवे - जालना
103-भोकरदन
आ.अतुल सावे - औरंगाबाद शहर
109-औरंगाबाद पूर्व
आ.हरिभाऊ बागडे - औरंगाबाद ग्रामीण
106-फुलंब्री
आ.प्रशांत बंम - औरंगाबाद ग्रामीण
111-गंगापूर
आ.अ‍ॅड.लक्ष्मण पवार - बीड
228-गेवराई
आ.डॉ. न​मिता मुंदडा - बीड
232-केज (अ.जा.)
आ.संभाजी पाटील निलंगेकर - लातूर ग्रामीण
238-​निलंगा
आ.अभिमन्यू पवार - लातूर ग्रामीण
239-औसा
आ.राणा जगजितसिंह पाटील - उस्मानाबाद
241-तुळजापूर
 
 
ठाणे-कोकण
आ.किसन कथोरे - ठाणे ग्रामीण
139-मुरबाड
आ.महेश चौगुले - ​भिवंडी
136-​भिवंडी प​श्चिम
आ.गणपत काळू गायकवाड - कल्याण-डों​बिवली
142-कल्याण पूर्व
आ.रविंद्र चव्हाण - कल्याण-डों​बिवली
143-डों​बिवली
आ.कुमार उत्तमचंद अयलानी - उल्हासनगर
141-उल्हासनगर
आ.संजय केळकर - ठाणे
148-ठाणे
आ.गणेश नाईक - नवी मुंबई
150-ऐरोली
आ.श्रीमती. मंदा म्हात्रे - नवी मुंबई
151-बेलापूर
आ.प्रशांत ठाकूर - रायगड
188-पनवेल
आ.रविशेठ पाटील - रायगड
191-पेण
आ.नितेश नारायण राणे - ​सिंधुदुर्ग
268-कणकवली
 
मुंबई ​विभाग
आ.सु​निल दत्ता राणे - उत्तर मुंबई
152-बोरीवली
आ.श्रीमती. मनीषा चौधरी - उत्तर मुंबई
153-द​हिसर
आ.योगेश सागर - उत्तर मुंबई
161-चारकोप
आ.अतुल भातखळकर - उत्तर मुंबई
160-कांदीवली पुर्व
आ.श्रीमती. विद्या ठाकूर - उत्तर प​श्चिम मुंबई
163-गोरेगांव
आ.डॉ.भारती लव्हेकर - उत्तर प​श्चिम मुंबई
164-वर्सोवा
आ.अमित साटम - उत्तर प​श्चिम मुंबई
165-अंधेरी प​श्चिम
आ.अ‍ॅड. पराग आळवणी - उत्तर मध्य मुंबई
167-​विलेपार्ले पुर्व
आ.अ‍ॅड. आशिष शेलार - उत्तर मध्य मुंबई
177-वांद्रे प​श्चिम
आ.मिहिर कोटेचा - उत्तर पूर्व मुंबई
155-मुलूंड
आ.राम कदम - उत्तर पूर्व मुंबई
169-घाटकोपर प​श्चिम
आ.पराग शाह - उत्तर पूर्व मुंबई
170-घाटकोपर पूर्व
आ.कॅप्टन त​मिल सेल्वन - मध्य द​क्षिण मुंबई
179-सायन कोळीवाडा
आ.कालिदास कोळंबकर - मध्य द​क्षिण मुंबई
180-वडाळा
आ.मंगलप्रभात लोढा - द​क्षिण मुंबई
185-मलबार ​हिल
आ.राहुल नार्वेकर - द​क्षिण मुंबई
187-कुलाबा
 
 
प​श्चिम महाराष्ट्र
आ.सिद्धार्थ शिरोळे - पुणे शहर
209-​शिवाजीनगर
आ.चंद्रकांतदादा पाटील - पुणे शहर
210-कोथरूड
आ.भीमराव तापकीर - पुणे शहर
211-खडकवासला
आ.श्रीमती. माधुरी मिसाळ - पुणे शहर
212-पर्वती
आ.सुनील कांबळे - पुणे शहर
214-पुणे कॉन्टोनमेंट (अ.जा.)
आ.सौ. मुक्ता टिळक - पुणे शहर
215-कसबा पेठ
आ.अ‍ॅड.राहुल कुल - पुणे ग्रामीण
199-दौंड
आ.लक्ष्मण जगताप - ​पिंपरी ​चिंचवड
205-​चिंचवड
आ.महेश (दादा) किसान लांडगे - ​पिंपरी ​चिंचवड
207-भोसरी
आ.विजयराव देशमुख - सोलापूर शहर
248-सोलापूर शहर उत्तर
आ.सुभाष देशमुख - सोलापूर शहर
251-सोलापूर द​क्षिण
आ.स​चिन कल्याणशेट्टी - सोलापूर ग्रामीण
250-अक्कलकोट
आ.समाधान महादेव आवताडे - सोलापूर ग्रामीण
252- पंढरपूर
आ.राम सातपुते - सोलापूर ग्रामीण
254-माळशिरस (अ.जा.)
आ.जयकुमार गोरे - सातारा
258-माण
आ.शिवेंद्रसिंह अभयसिंगराजे भोसले - सातारा
262-सातारा
आ.सुरेश खाडे - सांगली शहर
281-​मिरज (अ.जा.)
आ.सुधीर गाडगीळ - सांगली शहर
282-सांगली
​विधान प​रिषद सदस्य
ना.प्र​विण दरेकर - मुंबई
​विरोधी पक्षनेता
आ.अम​रिश भाई पटेल - धुळे
आ.डॉ.रणजीत पाटील - अमरावती
मा.राज्यमंत्री
आ.वसंत मदनलाल खंडेलवाल - अकोला
आ.प्र​विण रामचंद्र पोटे - अकोला
मा.राज्यमंत्री
आ.डॉ.रामदास आंबटकर - नागपूर
आ.नागो गाणार - नागपूर
आ.​विजय (भाई) ​गिरकर - मुंबई
आ.सु​जित​सिंह ठाकूर - धारा​​शिव
आ.आर.एन.​सिंह - मुंबई
आ.प्रसाद लाड - मुंबई
आ.चंदुभाई ​विश्रामभाई पटेल - जळगांव
आ.डॉ.प​रिणय रमेश फुके - गों​​दिया
आ.सुरेश धस - बीड
आ.​निरंजन डावखरे - ठाणे
आ.राम पाटील रातोळीकर - नांदेड
आ.रमेश पाटील - नवी मुंबई
आ.निलय नाईक - यवतमाळ
आ.प्रशांत प​रिचारक - सोलापूर
आ.रणजीत​सिंह मो​हिते पाटील - सोलापूर
आ.प्र​विण दटके - नागपूर
आ.गोपीचंद पडळकर - सांगली
आ.रमेश कराड - लातूर
आ.राजहंस धनंजय ​सिंह - मुंबई
आ.चंद्रशेखर बावनकुळे - नागपूर
मित्रपक्ष
आ.महादेव जानकर - सातारा
आ.सदाभाऊ खोत - सांगली
आ.​विनायकराव मेटे - बीड
मा.ना.श्री.पीयूष गोयल
खा.डॉ.​विनय सहस्त्रबुध्दे
खा. प्रकाश जावडेकर
खा.सुरेश प्रभू
खा.डॉ.विकास महात्मे
मा.ना.व्ही.मुरलीधरन्
खा.युवराज संभाजी राजे छत्रपती
मा.ना.नारायण तातु राणे
खा. उदयनराजे भोसले
मा.ना.डॉ.भागवत कराड
 
 
 

Download Narendra Modi APP

store ios store android
 
For further details contact:
Bharatiya Janta Party, Maharashtra
Opp. Yogakshema (LIC), Nariman Point,
Mumbai - 400020, Maharashtra.
 
Maintained by
IT Cell, BJP Maharashtra
[email protected]