Bharatiya Janata Party, Maharashtra
We are redesigning! Please check back soon.
मा. चंद्रशेखर बावनकुळे - कोराडी, नागपूर
अध्यक्ष
अध्यक्ष
उपाध्यक्ष
मा.राम शिंदे - अहमदनगर
मा.आ.जयकुमार रावल - धुळे
मा.आ.डॉ.संजय कुटे - बुलढाणा
मा. माधव भांडारी - मुंबई
मा.सुरेश हऴवणकर - कोल्हापूर
मा.खा.प्रीतमताई मुंडे - बीड
मा.आ.प्रसाद लाड - मुंबई
मा.चित्राताई वाघ - मुंबई
मा.अॅड.माधवीताई नाईक - ठाणे
मा.खा.क​पिल पाटील - भिवंडी
मा.खा.डॉ. भारतीताई पवार - नाशिक
मा.जयप्रकाश ठाकूर - मुंबई
मा.बाळासाहेब सानप - ना​शिक
मा.सु​निल कर्जतकर - मुंबई
मा.हेमंत पटले - गोंदिया
मा.श्रीमती ​स्मिता उदय वाघ - जळगांव
मा.संजय नाना काकडे मा.खा. - पुणे
मा.राज के. पुरो​हित - मुंबई
मा.​विनायकराव जाधव पाटील - लातूर ग्रामीण
मा.बबनराव चौधरी - धुळे
मा.बसवराज मंगरुळे - संभाजीनगर
मा.कृपाशंकर ​सिंह - मुंबई
मा.अशोक कांडेलकर - जळगांव
मा.संजय भेंडे - नागपूर
महामंत्री
मा.आ.सुजितसिंह ठाकूर - धारा​शिव
मा.चंद्रशेखर बावनकुळे - नागपूर
मा.आ.देवयानीताई फरांदे - नाशिक
मा.आ.रविंद्र चव्हाण - कल्याण
मा.श्रीकांत भारतीय - मुंबई
मा.आ.अतुल सावे - संभाजीनगर
कोषाध्यक्ष
मा.आ.मिहीर कोटेचा - मुंबई
मंत्री
मा.प्रमोद जठार - सिंधुदुर्ग
मा.संजय पुराम - गोंदिया
मा.राजेश बकाणे - वर्धा
मा.ॲड. धर्मपाल मेश्राम - नागपूर
मा.खा.रक्षाताई खडसे - जळगांव
मा.अर्चनाताई डेहनकर - नागपूर
मा.संदिप लेले - ठाणे
मा.स्नेहलताताई कोल्हे - अहमदनगर
मा.इद्रिस मुलतानी - संभाजीनगर
मा.अमित गोरखे - पिंपरी-चिंचवड
मा.निलेश नारायण राणे - ​​सिंधुदुर्ग
मा.गुलाबराव करंजुले पाटील - कल्याण
मा.धीरज घाटे - पुणे
मा.श्रीमती ​दिव्या ढोले - मुंबई
मा.अर​विंद ​निलंगेकर पाटील - लातूर
मा.र​विंद्र रामजी मुंढे - श्रीवर्धन, रायगड
मा.प्र​विण घुगे - संभाजीनगर
मा.पृथ्वीराज संभाजीराव पवार - सांगली
हाजी हैदर आजम - मुंबई
श्री.नरेंद्र मेहता - मीरा भाईंदर
मुख्यालय - प्रदेश कार्यालय
मा.प्रतापभाई आशर - मुंबई
मुख्यालय प्रभारी
मुख्यालय प्रभारी
मा.सुमंत घैसास - मुंबई
मुख्यालय सह प्रभारी
मुख्यालय सह प्रभारी
मा.दत्ताजी मोहिते - मुंबई
मुख्यालय सह प्रभारी
मुख्यालय सह प्रभारी
मा.मुकुंद कुलकर्णी - मुंबई
प्रदेश कार्यालय मंत्री
प्रदेश कार्यालय मंत्री
मा.भरत राऊत - मुंबई
प्रदेश कार्यालय सह मंत्री
प्रदेश कार्यालय सह मंत्री
मा.संजय फांजे - नागपूर
प्रदेश कार्यालय सह मंत्री
प्रदेश कार्यालय सह मंत्री
मा.संतोष वसंत केळकर - मुंबई
प्रदेश ​निधी प्रमुख
प्रदेश ​निधी प्रमुख
संघटन मंत्री
श्री.सतीश धोंड - ठाणे
कोकण
कोकण
श्री.शैलेंद्र दळवी - सिंधुदुर्ग
​सिधुदुर्ग-रत्ना​गिरी
​सिधुदुर्ग-रत्ना​गिरी
श्री.मकरंद देशपांडे - सांगली
प​श्चिम महाराष्ट्र
प​श्चिम महाराष्ट्र
श्री.र​विंद्र अनासपुरे - पुणे
उत्तर महाराष्ट्र
उत्तर महाराष्ट्र
श्री.संजय कौडगे - नांदेड
मराठवाडा
मराठवाडा
डॉ.उपेंद्र कोठेकर - नागपूर
​विदर्भ
​विदर्भ
मा.ना.​नितीन गडकरी - नागपूर
सदस्य, पार्लेमेन्टरी बोर्ड
सदस्य, पार्लेमेन्टरी बोर्ड
मा.ना.​पीयूष गोयल - मुंबई
केंद्रीय मंत्री
केंद्रीय मंत्री
मा.ना. प्रकाश जावडेकर - पुणे
केंद्रीय मंत्री
केंद्रीय मंत्री
मा.ना.रावसाहेब पाटील दानवे - जालना
केंद्रीय राज्यमंत्री
केंद्रीय राज्यमंत्री
मा.ना.संजय धोत्रे - अकोला
केंद्रीय राज्यमंत्री
केंद्रीय राज्यमंत्री
मा.सी.टी.रवी -
राष्ट्रीय महामंत्री/प्रदेश प्रभारी
राष्ट्रीय महामंत्री/प्रदेश प्रभारी
मा.ना.​विनोद तावडे - मुंबई
राष्ट्रीय स​चिव
राष्ट्रीय स​चिव
मा.सु​निल देवधर - मुंबई
राष्ट्रीय स​चिव
राष्ट्रीय स​चिव
मा.पंकजा गोपीनाथ मुंडे - बीड
राष्ट्रीय स​चिव
राष्ट्रीय स​चिव
मा.ओमप्रकाश धुर्वे -
राष्ट्रीय स​चिव/ प्रदेश सहप्रभारी
राष्ट्रीय स​चिव/ प्रदेश सहप्रभारी
मा. ​विजयाताई रहाटकर - औरंगाबाद
राष्ट्रीय स​चिव
राष्ट्रीय स​चिव
मा.जयभान ​सिंह पवय्या -
राष्ट्रीय सदस्य/ प्रदेश सहप्रभारी
राष्ट्रीय सदस्य/ प्रदेश सहप्रभारी
मा.जमाल ​सि​द्दीकी - नागपूर
अध्यक्ष, राष्ट्रीय अल्पसंख्यांक मोर्चा
अध्यक्ष, राष्ट्रीय अल्पसंख्यांक मोर्चा
मा.श्रीमती संजू वर्मा - मुंबई
राष्ट्रीय प्रवक्ता
राष्ट्रीय प्रवक्ता
मा.खा.डॉ.​हिना गावीत - नंदूरबार
राष्ट्रीय प्रवक्ता
राष्ट्रीय प्रवक्ता
खा.डॉ. हिना गावित
1 - नंदूरबार (अ.ज.)
1 - नंदूरबार (अ.ज.)
खा.डॉ. सुभाष रामराव भामरे
2 - धुळे
2 - धुळे
खा.उन्मेश भय्यासाहेब पाटील
3 - जळगांव
3 - जळगांव
खा. रक्षा निखिल खडसे
4 - रावेर
4 - रावेर
खा.संजय धोत्रे
6 - अकोला
6 - अकोला
खा.रामदास तडस
8 - वर्धा
8 - वर्धा
खा.​नितीन गडकरी
10 - नागपूर
10 - नागपूर
खा.सु​निल मेंढे
11 - भंडारा-गों​दिया
11 - भंडारा-गों​दिया
खा.अशोक नेते
12 - गड​चिरोली-​चिमूर (अ.ज.)
12 - गड​चिरोली-​चिमूर (अ.ज.)
खा.प्रताप पाटील ​चिखलीकर
16 - नांदेड
16 - नांदेड
खा.रावसाहेब पाटील दानवे
18 - जालना
18 - जालना
खा.डॉ.भारती पवार
20 - ​दिंडोरी (अ.ज.)
20 - ​दिंडोरी (अ.ज.)
खा.क​पिल पाटील
23 - ​भिवंडी
23 - ​भिवंडी
खा.गोपाळ शेट्टी
26 - उत्तर मुंबई
26 - उत्तर मुंबई
खा.मनोज कोटक
28 - उत्तर पूर्व मुंबई
28 - उत्तर पूर्व मुंबई
खा.पूनम महाजन
29 - उत्तर - मध्य मुंबई
29 - उत्तर - मध्य मुंबई
खा.गिरीष बापट
34 - पुणे
34 - पुणे
खा.सुजय विखे पाटील
37 - अहमदनगर
37 - अहमदनगर
खा.डॉ.सौ.​प्रितम गोपीनाथ मुंडे
39 - बीड
39 - बीड
खा.सुधाकर श्रृंगारे
41 - लातूर ( अ.जा.)
41 - लातूर ( अ.जा.)
खा.डॉ.जय​सिध्देश्वर स्वामी
42 - सोलापूर
42 - सोलापूर
खा.रणजीत​सिंह ​हिंदुराव ​​नाईक ​निंबाळकर
43 - माढा
43 - माढा
खा.संजय काका पाटील
44 - सांगली
44 - सांगली
आ.देवेंद्र फडणवीस - नागपूर शहर
​उपमुख्यमंत्री
​उपमुख्यमंत्री
उत्तर महाराष्ट्र
आ.राजेश उदेसिंग पाडवी - नंदूरबार
2-शहादा (अ.ज.)
2-शहादा (अ.ज.)
आ.डॉ.विजयकुमार गावित - नंदूरबार
3-नंदूरबार (अ.ज.)
3-नंदूरबार (अ.ज.)
आ.जयकुमार रावल - धुळे ग्रामीण
8- ​सिंदखेडा
8- ​सिंदखेडा
आ.का​शिराम पावरा - धुळे ग्रामीण
9-​शिरपूर (अ.ज.)
9-​शिरपूर (अ.ज.)
आ.सुरेश (राजुमामा) भोळे - जळगांव शहर
13-जळगांव शहर
13-जळगांव शहर
आ. संजय सावकारे - जळगांव ग्रामीण
12-भुसावळ (अ.जा.)
12-भुसावळ (अ.जा.)
आ.मंगेश रमेश चव्हाण - जळगांव ग्रामीण
17-चाळीसगांव
17-चाळीसगांव
आ.गिरीश महाजन - जळगांव ग्रामीण
19-जामनेर
19-जामनेर
आ.दिलीप बोरसे - ना​शिक ग्रामीण
116-बागलान (अ.ज.)
116-बागलान (अ.ज.)
आ.डॉ.राहुल आहेर - ना​शिक ग्रामीण
118-चांदवड
118-चांदवड
आ.अॅड.राहुल ​ढिकळे - ना​शिक शहर
123-ना​शिक पूर्व
123-ना​शिक पूर्व
आ.सौ.देवयानी फरांदे - ना​शिक शहर
124-ना​शिक मध्य
124-ना​शिक मध्य
आ. सौ.सीमा हिरे - ना​शिक शहर
125-ना​शिक प​श्चिम
125-ना​शिक प​श्चिम
आ.राधाकृष्ण विखे पाटील - अहमदनगर ग्रमीण
218-​शिर्डी
218-​शिर्डी
आ.श्रीमती. मोनिका राजाळे - अहमदनगर ग्रमीण
222-शेवगांव
222-शेवगांव
आ.बबनराव पाचपुते - अहमदनगर ग्रमीण
226-श्रीगोंदा
226-श्रीगोंदा
​विदर्भ ​विभाग
आ.सौ.श्वेता ​विद्याधर महाले - बुलढाणा
23-​चिखली
23-​चिखली
आ.अॅड.आकाश फुंडकर - बुलढाणा
26-खामगांव
26-खामगांव
आ.डॉ.संजय कुटे - बुलढाणा
27-जळगांव-जामोद
27-जळगांव-जामोद
आ.गोवर्धन शर्मा - अकोला शहर
30-अकोला प​श्चिम
30-अकोला प​श्चिम
आ.रणधीर सावरकर - अकोला शहर
31-अकोला पूर्व
31-अकोला पूर्व
आ.प्रकाश भारसाकळे - अकोला ग्रामीण
28-अकोट
28-अकोट
आ.हरीश पिंपळे - अकोला ग्रामीण
32-मुर्तीजापूर
32-मुर्तीजापूर
आ.लखन मलिक - वा​शिम
34-वा​शिम (अ.जा.)
34-वा​शिम (अ.जा.)
आ.डॉ.राजेंद्र पटणी - वा​शिम
35-करंजा
35-करंजा
आ.प्रतापदादा अरुण अडसड - अमरावती ग्रामीण
36-धामणगांव रेल्वे
36-धामणगांव रेल्वे
आ.दादाराव केचे - वर्धा
44-आर्वी
44-आर्वी
आ.समीर कुणावर - वर्धा
46​ ​हिंगणघाट
46​ ​हिंगणघाट
आ.डॉ.पंकज भोयर - वर्धा
47-वर्धा
47-वर्धा
आ.संजीव रेड्डी बोदकुरवार - यवतमाळ
76-वणी
76-वणी
आ.अशोक रामजी उईके - यवतमाळ
77-राळेगांव (अ.ज.)
77-राळेगांव (अ.ज.)
आ.मदन मधुकर येरावार - यवतमाळ
78-यवतमाळ
78-यवतमाळ
आ.डॉ.संदिप प्रभाकर धुर्वे - यवतमाळ
80-आर्णी (अ.ज.)
80-आर्णी (अ.ज.)
आ.नामदेव ससाणे - यवतमाळ
82-उमरखेड (अ.जा.)
82-उमरखेड (अ.जा.)
आ.देवेंद्र फडणवीस - नागपूर शहर
52-नागपूर द​क्षिण प​श्चिम
52-नागपूर द​क्षिण प​श्चिम
आ.मोहन मते - नागपूर शहर
53-नागपूर द​क्षिण
53-नागपूर द​क्षिण
आ. कृष्णा खोपडे - नागपूर शहर
54-नागपूर पूर्व
54-नागपूर पूर्व
आ.विकास शंकरराव कुंभारे - नागपूर शहर
55-नागपूर मध्य
55-नागपूर मध्य
आ.समीर मेघे - नागपूर ग्रामीण
50- ​हिंगणा
50- ​हिंगणा
आ.टेकचंद सावरकर - नागपूर ग्रामीण
58-कामठी
58-कामठी
आ.विजय रहांगडाले - गों​दिया
64- ​तिरोड़ा
64- ​तिरोड़ा
आ.कृष्ण डी.गजभे - गड​चिरोली
67-आरमोरी (अ.जा.)
67-आरमोरी (अ.जा.)
आ.डॉ.देवराव होळी - गड​चिरोली
68-गड​चिरोली (अ.ज.)
68-गड​चिरोली (अ.ज.)
आ.सुधीर मुनगंटीवार - चंद्रपूर
72-बल्लारपूर
72-बल्लारपूर
आ.कीर्तिकुमार (बंटी) भांगडिया - चंद्रपूर
74-​चिमूर
74-​चिमूर
मराठवाडा ​विभाग
आ.भीमराव केराम - नांदेड ग्रामीण
83-​किनवट
83-​किनवट
आ.राजेश संभाजी पवार - नांदेड ग्रामीण
89-नायगांव
89-नायगांव
आ.डॉ.तुषार राठोड - नांदेड ग्रामीण
91-मुखेड
91-मुखेड
आ.तान्हाजी मुटकुळे - ​हिंगोली
94-​हिंगोली
94-​हिंगोली
आ.सौ.मेघना ​दिपक साकोरे (बोर्डीकर) - परभणी ग्रामीण
95-​जिंतूर
95-​जिंतूर
आ.बबनराव दत्तात्रय लोणीकर - जालना
99-परतूर
99-परतूर
आ.नारायण कुचे - जालना
102-बदनापूर (अ.जा.)
102-बदनापूर (अ.जा.)
आ.संतोष रावसाहेब पाटील दानवे - जालना
103-भोकरदन
103-भोकरदन
आ.अतुल सावे - औरंगाबाद शहर
109-औरंगाबाद पूर्व
109-औरंगाबाद पूर्व
आ.हरिभाऊ बागडे - औरंगाबाद ग्रामीण
106-फुलंब्री
106-फुलंब्री
आ.प्रशांत बंम - औरंगाबाद ग्रामीण
111-गंगापूर
111-गंगापूर
आ.अॅड.लक्ष्मण पवार - बीड
228-गेवराई
228-गेवराई
आ.डॉ. न​मिता मुंदडा - बीड
232-केज (अ.जा.)
232-केज (अ.जा.)
आ.संभाजी पाटील निलंगेकर - लातूर ग्रामीण
238-​निलंगा
238-​निलंगा
आ.अभिमन्यू पवार - लातूर ग्रामीण
239-औसा
239-औसा
आ.राणा जगजितसिंह पाटील - उस्मानाबाद
241-तुळजापूर
241-तुळजापूर
ठाणे-कोकण
आ.किसन कथोरे - ठाणे ग्रामीण
139-मुरबाड
139-मुरबाड
आ.महेश चौगुले - ​भिवंडी
136-​भिवंडी प​श्चिम
136-​भिवंडी प​श्चिम
आ.गणपत काळू गायकवाड - कल्याण-डों​बिवली
142-कल्याण पूर्व
142-कल्याण पूर्व
आ.रविंद्र चव्हाण - कल्याण-डों​बिवली
143-डों​बिवली
143-डों​बिवली
आ.कुमार उत्तमचंद अयलानी - उल्हासनगर
141-उल्हासनगर
141-उल्हासनगर
आ.संजय केळकर - ठाणे
148-ठाणे
148-ठाणे
आ.गणेश नाईक - नवी मुंबई
150-ऐरोली
150-ऐरोली
आ.श्रीमती. मंदा म्हात्रे - नवी मुंबई
151-बेलापूर
151-बेलापूर
आ.प्रशांत ठाकूर - रायगड
188-पनवेल
188-पनवेल
आ.रविशेठ पाटील - रायगड
191-पेण
191-पेण
आ.नितेश नारायण राणे - ​सिंधुदुर्ग
268-कणकवली
268-कणकवली
मुंबई ​विभाग
आ.सु​निल दत्ता राणे - उत्तर मुंबई
152-बोरीवली
152-बोरीवली
आ.श्रीमती. मनीषा चौधरी - उत्तर मुंबई
153-द​हिसर
153-द​हिसर
आ.योगेश सागर - उत्तर मुंबई
161-चारकोप
161-चारकोप
आ.अतुल भातखळकर - उत्तर मुंबई
160-कांदीवली पुर्व
160-कांदीवली पुर्व
आ.श्रीमती. विद्या ठाकूर - उत्तर प​श्चिम मुंबई
163-गोरेगांव
163-गोरेगांव
आ.डॉ.भारती लव्हेकर - उत्तर प​श्चिम मुंबई
164-वर्सोवा
164-वर्सोवा
आ.अमित साटम - उत्तर प​श्चिम मुंबई
165-अंधेरी प​श्चिम
165-अंधेरी प​श्चिम
आ.अॅड. पराग आळवणी - उत्तर मध्य मुंबई
167-​विलेपार्ले पुर्व
167-​विलेपार्ले पुर्व
आ.अॅड. आशिष शेलार - उत्तर मध्य मुंबई
177-वांद्रे प​श्चिम
177-वांद्रे प​श्चिम
आ.मिहिर कोटेचा - उत्तर पूर्व मुंबई
155-मुलूंड
155-मुलूंड
आ.राम कदम - उत्तर पूर्व मुंबई
169-घाटकोपर प​श्चिम
169-घाटकोपर प​श्चिम
आ.पराग शाह - उत्तर पूर्व मुंबई
170-घाटकोपर पूर्व
170-घाटकोपर पूर्व
आ.कॅप्टन त​मिल सेल्वन - मध्य द​क्षिण मुंबई
179-सायन कोळीवाडा
179-सायन कोळीवाडा
आ.कालिदास कोळंबकर - मध्य द​क्षिण मुंबई
180-वडाळा
180-वडाळा
आ.मंगलप्रभात लोढा - द​क्षिण मुंबई
185-मलबार ​हिल
185-मलबार ​हिल
आ.राहुल नार्वेकर - द​क्षिण मुंबई
187-कुलाबा
187-कुलाबा
प​श्चिम महाराष्ट्र
आ.सिद्धार्थ शिरोळे - पुणे शहर
209-​शिवाजीनगर
209-​शिवाजीनगर
आ.चंद्रकांतदादा पाटील - पुणे शहर
210-कोथरूड
210-कोथरूड
आ.भीमराव तापकीर - पुणे शहर
211-खडकवासला
211-खडकवासला
आ.श्रीमती. माधुरी मिसाळ - पुणे शहर
212-पर्वती
212-पर्वती
आ.सुनील कांबळे - पुणे शहर
214-पुणे कॉन्टोनमेंट (अ.जा.)
214-पुणे कॉन्टोनमेंट (अ.जा.)
आ.सौ. मुक्ता टिळक - पुणे शहर
215-कसबा पेठ
215-कसबा पेठ
आ.अॅड.राहुल कुल - पुणे ग्रामीण
199-दौंड
199-दौंड
आ.लक्ष्मण जगताप - ​पिंपरी ​चिंचवड
205-​चिंचवड
205-​चिंचवड
आ.महेश (दादा) किसान लांडगे - ​पिंपरी ​चिंचवड
207-भोसरी
207-भोसरी
आ.विजयराव देशमुख - सोलापूर शहर
248-सोलापूर शहर उत्तर
248-सोलापूर शहर उत्तर
आ.सुभाष देशमुख - सोलापूर शहर
251-सोलापूर द​क्षिण
251-सोलापूर द​क्षिण
आ.स​चिन कल्याणशेट्टी - सोलापूर ग्रामीण
250-अक्कलकोट
250-अक्कलकोट
आ.समाधान महादेव आवताडे - सोलापूर ग्रामीण
252- पंढरपूर
252- पंढरपूर
आ.राम सातपुते - सोलापूर ग्रामीण
254-माळशिरस (अ.जा.)
254-माळशिरस (अ.जा.)
आ.जयकुमार गोरे - सातारा
258-माण
258-माण
आ.शिवेंद्रसिंह अभयसिंगराजे भोसले - सातारा
262-सातारा
262-सातारा
आ.सुरेश खाडे - सांगली शहर
281-​मिरज (अ.जा.)
281-​मिरज (अ.जा.)
आ.सुधीर गाडगीळ - सांगली शहर
282-सांगली
282-सांगली
​विधान प​रिषद सदस्य
ना.प्र​विण दरेकर - मुंबई
​विरोधी पक्षनेता
​विरोधी पक्षनेता
आ.अम​रिश भाई पटेल - धुळे
आ.डॉ.रणजीत पाटील - अमरावती
मा.राज्यमंत्री
मा.राज्यमंत्री
आ.वसंत मदनलाल खंडेलवाल - अकोला
आ.प्र​विण रामचंद्र पोटे - अकोला
मा.राज्यमंत्री
मा.राज्यमंत्री
आ.डॉ.रामदास आंबटकर - नागपूर
आ.नागो गाणार - नागपूर
आ.​विजय (भाई) ​गिरकर - मुंबई
आ.सु​जित​सिंह ठाकूर - धारा​​शिव
आ.आर.एन.​सिंह - मुंबई
आ.प्रसाद लाड - मुंबई
आ.चंदुभाई ​विश्रामभाई पटेल - जळगांव
आ.डॉ.प​रिणय रमेश फुके - गों​​दिया
आ.सुरेश धस - बीड
आ.​निरंजन डावखरे - ठाणे
आ.राम पाटील रातोळीकर - नांदेड
आ.रमेश पाटील - नवी मुंबई
आ.निलय नाईक - यवतमाळ
आ.प्रशांत प​रिचारक - सोलापूर
आ.रणजीत​सिंह मो​हिते पाटील - सोलापूर
आ.प्र​विण दटके - नागपूर
आ.गोपीचंद पडळकर - सांगली
आ.रमेश कराड - लातूर
आ.राजहंस धनंजय ​सिंह - मुंबई
आ.चंद्रशेखर बावनकुळे - नागपूर
मित्रपक्ष
आ.महादेव जानकर - सातारा
आ.सदाभाऊ खोत - सांगली
आ.​विनायकराव मेटे - बीड
मा.ना.श्री.पीयूष गोयल
खा.डॉ.​विनय सहस्त्रबुध्दे
खा. प्रकाश जावडेकर
खा.सुरेश प्रभू
खा.डॉ.विकास महात्मे
मा.ना.व्ही.मुरलीधरन्
खा.युवराज संभाजी राजे छत्रपती
मा.ना.नारायण तातु राणे
खा. उदयनराजे भोसले
मा.ना.डॉ.भागवत कराड
For further details contact:
Bharatiya Janta Party, Maharashtra
Opp. Yogakshema (LIC), Nariman Point,
Mumbai - 400020, Maharashtra.
Bharatiya Janta Party, Maharashtra
Opp. Yogakshema (LIC), Nariman Point,
Mumbai - 400020, Maharashtra.